Home » » Faiza Ally amelalamika Mahakama kumkabidhi mtoto Mbunge Joseph Mbilinyi …

Faiza Ally amelalamika Mahakama kumkabidhi mtoto Mbunge Joseph Mbilinyi …

Written By Bewith Jeddy on Tuesday, June 23, 2015 | 7:56 PM


Leo June 23 2015 Mahakama ya Sinza Dar imetoa hukumu ya hatma ya mtoto wa Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi na mzazi mwenzake Faiza kwa kuruhusu mtoto huyo kulelewa na baba yake kwa madai kuwa mama hana vigezo vya kumlea mtoto huyo kimaadili.
Faiza yuko na Soudy kwenye U Heard… ameongea kwa huzuni kuhusu hukumu hiyo, anadai kuwa hajatendewa haki na pia baba wa mtoto hawezi kumlea kwa sababu ana mambo mengi.
Hata hivyo Faiza amesema pamoja na lawama ambazo amepewa kuhusu mavazi yake bado yuko tayari kujirekebisha.

0 comments :

Post a Comment