Home » » Unbelivable: Marehemu Fidel Odinga Alikuwa ni Zaidi ya Kambi ya Jeshi Tizama Silaha zilizokutwa kwake.

Unbelivable: Marehemu Fidel Odinga Alikuwa ni Zaidi ya Kambi ya Jeshi Tizama Silaha zilizokutwa kwake.

Written By Bewith Jeddy on Friday, January 9, 2015 | 3:51 PM


Fidel Odinga na mkewe

Polisi kenya ambao walikuwa wakifanya uchunguzi juu ya kifo cha mtoto wa waziri mkuu wa zamani wa nchini hiyo Raila odinga, Fidel Odinga na Repoti ya polisi inasema kwamba ndani ya Nyumba yake kulikuwa na risasi ndogo na risasi ya kurushia bomu na zaidi ya risasi 1900 ndani
ya nyumba yake iliyoke Karen jijini Nairobi,



Pia walifanikiwa kukuta jacket proof zinazotumika kuzuia risasi na miwani za usiku  maarufu kama and night vision goggles. Polisi wanasema Marehemu Fidel Odinga alikuwa na usajili wa kumiliki silaha ndogo.

0 comments :

Post a Comment