Home » » Mwanafunzi wa IFM anaesoma mwaka wa pili akamatwa kwa kuhack namba za simu za Fid Q na AY!

Mwanafunzi wa IFM anaesoma mwaka wa pili akamatwa kwa kuhack namba za simu za Fid Q na AY!

Written By Bewith Jeddy on Monday, January 19, 2015 | 12:03 PM



Kaka Mwizi

Namba za simu za mastaa Fid Q na AY kuwa hacked na mtu asiyefahamika, halafu jamaa aliyehack akawa anatuma message kwa marafiki wa karibu wa mastaa hao na kuwaomba hela.
Muda mfupi uliopita, kupitia Instagram na Twitter, Fid Q na AY wameweka story ya kumkamata mtu aliyehusika kufanya uhalifu huo.
“Yule HACKER ndo huyu hapa.. Ni Mwanafunzi wa IFM.. Yuko mwaka wa pili Anaitwa
AHMED….“–@fidq (Instagram)
“Huyu ndie aliyehack namba Yangu na Ya @FidQ na kuanza kutapeli watu ndio huyu,Anaitwa Ahmed anasoma IFM 2nd Year”– @AyTanzania (Twitter)

0 comments :

Post a Comment