Home » » Kituo cha polisi ikwiriri chavamiwa na majambazi,askari wawili wauwawa - Rufiji

Kituo cha polisi ikwiriri chavamiwa na majambazi,askari wawili wauwawa - Rufiji

Written By Bewith Jeddy on Wednesday, January 21, 2015 | 2:47 PM



Taarifa iliyotufikia asubuhi hii,inaeleza kuwa majambazi yamevamia kituo cha Polisi cha Ikwiriri, Rufiji mkoani Pwani na kuua Askari wawili na kupora silaha (bunduki) zilizokuwepo kituoni hapo.
Tukio hilo limetokea usiku wa kuamkia leo,huku askari wanaodaiwa kupotenza maisha ni Cop. Edgar  aliyekatwa mapanga na Wp Judith aliyepigwa risasi ubavuni upande wa kulia na kutokea upande wa kushoto.
 Hivi sasa hali ni tete katika eneo hilo na watu wamekusanyika huku polisi wakiongeza nguvu kusaka wauaji katika Tukio la uvamizi, kituo cha polisi Ikwiriri, Rufiji, Pwani
Silaha zilizoporwa ni SMG 2, SAR 2, SHORTGUN 1, silaha 2 za mabom ya machozi na risasi 60 za smg.
tutaendelea kujuzana kadri taarifa zitakavyokuwa zikitufikia.

0 comments :

Post a Comment