Home » » BREAKING NEWZZZ.....MH.SUGU NA MKEWE FAIZA WAACHANA LIVE...MKEWE ALIA SANA KWA UCHUNGU...AANDIKA UJUMBE MZITO

BREAKING NEWZZZ.....MH.SUGU NA MKEWE FAIZA WAACHANA LIVE...MKEWE ALIA SANA KWA UCHUNGU...AANDIKA UJUMBE MZITO

Written By stephen kavishe on Monday, September 29, 2014 | 9:00 AM

Mh. Sugu, Faiza Ally na mtoto wao Sasha
Muigizaji wa filamu nchini FaizaAlly amemwagana na mwanamuziki mkongwe wa muziki wa kizazi kipya Joseph Mbilinyi maarufu kama Sugu ! well....kupiia Instagram Faiza ameandika maneno yanayoonyesha amemwagana na Mh.Sugu ambaye pia ni mbunge wa Mbeya mjini kupitia Chadema. Faiza aliandika........

0 comments :

Post a Comment