Home » » BODABODA YAMVUNJA MGUU KIJANA MANISPAA YA MUSOMA

BODABODA YAMVUNJA MGUU KIJANA MANISPAA YA MUSOMA

Written By stephen kavishe on Friday, August 8, 2014 | 11:01 AM


Kijana aliyegongwa na bodaboda na kuvunjika mguu wa kulia akiwa amelala chini katika Manispaa ya Musoma mkoani Mara.Bodaboda iliyotelekezwa na dereva wake baada ya kumgonga kijana huyo ikiwa eneo la tukio.
AJALI hii  imetokea leo majira ya saa 9:45 mchana katika Manispaa ya Musoma mkoani Mara baada ya bodaboda kumgonga kijana mmoja ambaye hakujatambulika jina lake mara moja  na dereva wa bodaboda kukimbia na kuacha chombo chake .

0 comments :

Post a Comment