Home » » WAUMINI KANISA LA MORAVIAN WAZUA TIMBWILI

WAUMINI KANISA LA MORAVIAN WAZUA TIMBWILI

Written By stephen kavishe on Monday, July 21, 2014 | 7:30 AM


Waumini wa Kanisa la Moravian wakizozana wakati wa vurugu hizo.
Gari la polisi likiwasili eneo la kanisa.
Wananchi wakishuhudia timbwili hilo.
Gari la polisi likiwa nje ya kanisa hilo kutuliza ghasia.
Geti la kanisa likifungwa baada ya vurugu hizo.
Kanisa la Moravian lililopo Kinondoni-Msisiri jijini Dar.
WAUMINI wa Kanisa la Moravian lililopo Kinondoni-Msisiri jijini Dar, jana jioni walifanyiana timbwili na wenzao waliojitenga kwenye kanisa hilo kitendo kilichopelekea askari polisi kuingilia kati na kutuliza ghasia hizo.
Baada ya vurugu za jana, leo asubuhi waumini hao wameendelea kufanyiana ubabe hali iliyowalazimu polisi kufika tena kanisani hapo na kuwasomba watuhumiwa wote na kuwapeleka Kituo cha Polisi Oysterbay, Dar kwa mahojiano zaidi.

0 comments :

Post a Comment