Home » » RAMADHANI YAMALIZA BIFU LA WEMA, PENNY!

RAMADHANI YAMALIZA BIFU LA WEMA, PENNY!

Written By stephen kavishe on Wednesday, July 16, 2014 | 8:22 AM

STAA wa sinema za Kibongo, Wema Sepetu amesema baada ya kutokuwa na maelewano kwa muda mrefu na mtangazaji maarufu Bongo, Peniel Mungilwa ‘Penny’, sasa ameamua kumsamehe rasmi kwa heshima ya Mwezi Mtukufu wa Ramadhani.
Staa wa sinema za Kibongo, Wema Sepetu.
Akizungumza na Risasi Mchanganyiko, Wema alisema: “Kwa moyo mweupe, nasema
nimemsamehe Penny, hata nikikutana naye popote nitasalimiana naye kama kawaida. Nimeamua kuachana na yote, mimi ni binti wa Kiislam na nahitaji sana swaumu yangu ipokelewe vyema kwa Mungu.”
Mtangazaji maarufu Bongo, Peniel Mungilwa ‘Penny’.
Kwa upande wa Penny alifunguka: “Siwezi kusema nitamchukia Wema ila nimekubali matokeo, sina tatizo naye tena ingawa najua hatuwezi kuwa marafiki tena  kama zamani, lakini yaliyopita yameshapita.”
Wema na Penny walikuwa na bifu kwa muda mrefu, chanzo kikiwa Penny kuingilia uhusiano wa Wema kwa Mwanabongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond’.  

0 comments :

Post a Comment