Home » » NICKY MINAJ AINUA SHATI NA KUWAONENYA WATU MAZIWA

NICKY MINAJ AINUA SHATI NA KUWAONENYA WATU MAZIWA

Written By stephen kavishe on Monday, July 14, 2014 | 10:45 AM


Daaah hii ni NOUMA...mwanadada Nick Minaj wakati ana PAFOMU alifanya kitendo ambacho kiliwapagawisha
mashabiki ile mbaya....HATARI....kwanza alibebwa juu kwa juu na DRAKE wakati waki-PAFOMU na baadaye akaamua kuivuta juu BRAUZI yake juu na kuacha MATITI akinin'ginia...hehehe HATARI SANA.....IN THE NAME OF INSTAGRAM: Jionee mwenyewe!!




0 comments :

Post a Comment