Home » » KUCHAFULIWA FACEBOOK: LULU AFUNGUKA...SOMA ALICHOKISEMA HAPA....

KUCHAFULIWA FACEBOOK: LULU AFUNGUKA...SOMA ALICHOKISEMA HAPA....

Written By stephen kavishe on Sunday, July 20, 2014 | 1:00 PM

STAA wa filamu Bongo Elizabeth Michael ‘Lulu’
STAA wa filamu Bongo Elizabeth Michael ‘Lulu’ amesema hajawahi kufungua akaunti kwenye Mtandao wa Kijamii wa Facebook ‘FB’ na kwamba aliyefungua kwa jina lake ana nia ya kuwaibia mashabiki wake.  
Akizungumzia akauniti hiyo inayoonekana ni feki yenye sura ya kuwaingiza mjini mashabiki wake, Lulu alisema haitambui na wanaokubali kujiunga na ‘Lulu’ huyo wanataka kuibiwa. “Hee nashangaa kwa kweli, yaani sielewi chochote kuhusu akaunti hiyo, sina akauti Facebook nashangaa sana kwa hilo swala wasitake kunichafulia,” alisema Lulu

0 comments :

Post a Comment