Home » » Jamaa aliyempasua kichwa mtoto kisha kula ubongo wake.

Jamaa aliyempasua kichwa mtoto kisha kula ubongo wake.

Written By stephen kavishe on Friday, July 18, 2014 | 8:19 PM

Asubuhi ya July 18 kutoka Moshi zilitoka taarifa za mfanyakazi wa ndani wa kiume [Houseboy] kumpasua kichwa mtoto mdogo wa darasa la 3 kisha ubongo wake kuamua kuutafuna.
HKHKBaada ya kumaliza tukio hilo kilichofuata ni yeye kujikata sehemu zake za siri,Hapa utawasikiliza mashuhuda wa tukio hili pamoja na kamanda wa polisi mkoa wa Kilimanjaro.

0 comments :

Post a Comment