Home » » AUNTY ATAMANI KUZAA

AUNTY ATAMANI KUZAA

Written By stephen kavishe on Sunday, July 20, 2014 | 1:30 AM

Mkali wa sinema za Kibongo, Aunty Ezekiel amesema anatamani iwe leo au kesho apate mtoto kwani umri wake unaruhusu.Akipiga stori mbili-tatu na paparazi wetu, Aunty alisema kuwa anatamani kuwa mama si kwa kufuata mkumbo bali anataka kuwa mama kwani sasa ni muda muafaka kwake.
Mkali wa sinema za Kibongo, Aunty Ezekiel

“Natamani kwelikweli na mimi siku moja niwe mama wa mtoto sema tu sijabahatika kupata ila naendelea kumuomba Mungu ili ndoto zangu ziweze kutimia,” alisema Aunty Ezekiel.

0 comments :

Post a Comment