Home » » Laana...!! Mambo ya kanga moko hayo wanawake wacheza jukwaani nusu uchi, watazame hapa ni aibu tupu..

Laana...!! Mambo ya kanga moko hayo wanawake wacheza jukwaani nusu uchi, watazame hapa ni aibu tupu..

Written By JEDDY on Thursday, February 27, 2014 | 1:42 PM

Hii ni sehemu za baadhi ya picha zilizoonesha nini kilichofanyika katika ukumbi wa Theophilo Kisanji Tabora ikiwa ni moja ya Show zilizoambatana na Shindano la kumsaka Miss & Mr.Kamna 2013   

 Haikuwa salama hata kidogo kwa baadhi ya wanaume walioingia katika ukumbi wa Theophilo
Umati mkubwa uliofulika katika ukumbi huo wakishangazwa na Show ya Khanga M0ko laki si Pesa. 

0 comments :

Post a Comment